मनसेनंतर युबीटीची गुंडगिरी! हिंदी भाषिक ऑटो चालकाला मारहाण, व्हिडीओ व्हायरल
महाराष्ट्रातील पालघरमध्ये शिवसेना (यूबीटी) कार्यकर्त्यांनी मराठीविरोधी वक्तव्य केल्याबद्दल एका ऑटोचालकाला मारहाण केली आहे. या घटनेचा एक व्हिडिओही मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.
महाराष्ट्रातील पालघरमधून हिंदी-मराठी वादाचे आणखी एक प्रकरण समोर आले आहे. येथे मराठीविरोधी टिप्पणी केल्याबद्दल शिवसेनेच्या (यूबीटी) कार्यकर्त्यांनी एका ऑटोचालकाला मारहाण केली आहे. या घटनेचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावरही व्हायरल होत आहे. ज्यामुळे राज्यातील भाषा वादाच्या आगीत तेल ओतले जात आहे.
पोलिसांनी रविवारी सांगितले की त्यांनी व्हिडिओ पाहिला आहे परंतु अद्याप या प्रकरणात कोणतीही औपचारिक तक्रार आलेली नाही, त्यामुळे अद्याप कोणताही गुन्हा दाखल झालेला नाही.
उद्धव ठाकरे यांच्या नेतृत्वाखालील शिवसेनेच्या (यूबीटी) एका स्थानिक पदाधिकाऱ्याने दावा केला की ऑटो चालकाला धडा शिकवण्यात आला आहे आणि मराठी भाषा आणि राज्याचा अपमान करणाऱ्या कोणालाही सोडले जाणार नाही.
पालघरच्या विरार भागात राहणाऱ्या स्थलांतरित ऑटो चालकाने मराठी भाषा, महाराष्ट्र आणि मराठी प्रतीकांविरुद्ध अपमानास्पद टिप्पणी केल्याचा आरोप आहे, ज्याचा व्हिडिओ यापूर्वी सोशल मीडियावर व्हायरल झाला होता, ज्यामुळे सोशल मीडिया आणि स्थानिक राजकीय गटांकडून तीव्र प्रतिक्रिया उमटल्या.
Edited By - Priya Dixit