1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. मुंबई
Written By
Last Modified: सोमवार, 30 जून 2025 (14:29 IST)

अर्नाळा किल्ल्याजवळ पती-पत्नी मृतावस्थेत आढळले, पोलिसांना आत्महत्या असल्याचा संशय

मुंबई- पतीच्या भावाने बेपत्ता झाल्याची तक्रार केल्यानंतर दुसऱ्या दिवशी रविवारी सकाळी पोलिसांना अर्नाळा समुद्रकिनाऱ्यावरून एका जोडप्याचे मृतदेह सापडले. पोलिसांना या जोडप्याचा मृत्यू आत्महत्याने झाल्याचा संशय आहे आणि ते प्रकरण तपासत आहेत. "कोणतीही सुसाईड नोट सापडली नाही," असे एका पोलिस अधिकाऱ्याने सांगितले.
 
पोलिसांच्या मते, पत्नी आणि पती हे विरार पूर्वेचे रहिवासी होते. रविवारी सकाळी ९ वाजता त्यांना एका स्थानिक रहिवाशाचा फोन आला, ज्यामध्ये त्यांना समुद्राच्या पाण्यात दोन मृतदेह आढळल्याची माहिती देण्यात आली.
 
शनिवारी संध्याकाळी अर्नाळा गावातील काही रहिवाशांनी किल्ल्याजवळ या जोडप्याला पाहिले आणि त्यांना भरती-ओहोटीची सूचना दिली पण ते जोडपे तेथून निघून गेले नाही, असे एका पोलिस अधिकाऱ्याने सांगितले.
 
पोलिसांनी सांगितले की, शनिवारी मृतांना बेपत्ता झाल्याची तक्रार पतीच्या भावाने केली होती ज्याने जोडप्याची ओळख पटवली. "या जोडप्याला दोन मुले आहेत. कोणतीही सुसाईड नोट सापडली नाही," असे अधिकाऱ्याने सांगितले. पोलिसांना असा संशय आहे की या जोडप्याचा मृत्यू आत्महत्येने झाला आहे.
 
पोलिसांनी जोडप्याचे मृतदेह ताब्यात घेतले आणि विरार पश्चिम येथील नागरी रुग्णालयात शवविच्छेदन तपासणीसाठी पाठवले.
ते भरतीच्या लाटेत वाहून गेले की त्यांनी किल्ल्यावरून समुद्रात उडी मारली हे आम्हाला सध्या तरी माहित नसल्याचे अर्नाळा सागरी पोलिसांनी सांगितले.