अमरावतीत लग्नात नवरदेवावर चाकूने हल्ला, संपूर्ण घटना ड्रोनमध्ये कैद
अमरावती येथे एका लग्न समारंभात एका अज्ञात हल्लेखोराने वरावर चाकूने हल्ला केला, ज्याची संपूर्ण घटना ड्रोन कॅमेऱ्यात रेकॉर्ड झाली.
अमरावती जिल्ह्यातील बडनेरा शहरात एका लग्न समारंभात स्वागत समारंभात वरावर प्राणघातक हल्ला झाल्याने एकच खळबळ उडाली. एका अज्ञात व्यक्तीने स्टेजवर वरावर चाकूने वार केले आणि लगेचच घटनास्थळावरून पळून गेला, ज्यामुळे उत्सवाच्या वातावरणात गोंधळ उडाला.
अमरावतीजवळील बडनेरा येथील साहिल लॉन्स येथे ही धक्कादायक घटना घडली . लग्नाचे स्वागत समारंभ सुरू होते, वधू-वर स्टेजवर होते. अचानक गर्दीतून एक हल्लेखोर स्टेजवर आला आणि नवरदेवावर चाकूने वार केला. अचानक झालेल्या या हल्ल्याने उपस्थित असलेले सर्वजण स्तब्ध झाले. हल्ला का झाला किंवा हल्लेखोर कोण होता हे कोणालाही समजले नाही.
चांगली गोष्ट म्हणजे संपूर्ण घटना, हल्लेखोराचे पळून जाणे आणि त्याचा पळून जाण्याचा मार्ग लग्नाचे व्हिडिओग्राफी करणाऱ्या ड्रोन कॅमेऱ्याने स्पष्टपणे टिपला. पोलिसांनी जखमी नवरदेवाला रुग्णालयात दाखल केले आणि ड्रोन फुटेजच्या मदतीने आरोपीचा शोध सुरू केला आहे.चाकूने वार झालेल्या वराला त्याच्या कुटुंबियांनी तात्काळ जवळच्या खाजगी रुग्णालयात दाखल केले. सध्या त्याच्यावर उपचार सुरू असून त्याची प्रकृती धोक्याबाहेर असल्याचे सांगण्यात येत आहे.
लग्नाचे व्हिडिओ रेकॉर्डिंग करणाऱ्या ड्रोन कॅमेऱ्याने हा संपूर्ण हल्ला स्पष्टपणे टिपला. व्हिडिओमध्ये हल्लेखोर सहजपणे वराला चाकूने मारतो आणि नंतर लगेच स्टेजवरून उडी मारून पळून जातो असे दिसते. लोकांनी हल्ला पाहिल्याबरोबर, काही पाहुण्यांनी हल्लेखोराला पकडण्यासाठी त्याचा पाठलाग केला, परंतु तो खूप वेगाने पळून गेला.
ड्रोन कॅमेरा पळून जाणाऱ्या संशयिताचा माग काढत राहिला. फुटेजमध्ये हल्लेखोर अशा ठिकाणी थांबला होता जिथे त्याचा एक साथीदार आधीच मोटारसायकल घेऊन वाट पाहत होता. हल्लेखोर ताबडतोब मोटरसायकलवर उडी मारला आणि दोघेही घटनास्थळावरून पळून गेले.
हे ड्रोन फुटेज पोलिसांसाठी महत्त्वाचा पुरावा मानले जात आहे.हल्ल्यामागील कारण अद्याप स्पष्ट झालेले नाही. बडनेरा पोलिस ठाण्यात अज्ञात संशयितावर गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. पोलिस आता ड्रोन कॅमेऱ्याने टिपलेल्या फुटेजची कसून चौकशी करत आहेत .पोलीस प्रकरणाचा पुढील तपास करत आहे.
Edited By - Priya Dixit