सैन्य 'ऑपरेशन सिंदूर' राबवत होते, पंतप्रधान मोदी संपूर्ण ऑपरेशनवर लक्ष ठेवून होते  
					
										
                                       
                  
				  				   
				   
                  				  भारताने पाकिस्तान आणि पीओकेमधील दहशतवादी तळांवर हल्ला केला. या हल्ल्यात दहशतवाद्यांचे ९ अड्डे उद्ध्वस्त झाले. जेव्हा देश गाढ झोपेत होता, तेव्हा भारतीय लष्कराच्या जवानांनी पाकिस्तानच्या नियंत्रणाखालील दहशतवाद्यांचे अड्डे उद्ध्वस्त केले. भारतीय लष्कर हे ऑपरेशन करत असताना, पंतप्रधान नरेंद्र मोदी दिल्लीतून संपूर्ण ऑपरेशनवर लक्ष ठेवून होते.
				  													
						
																							
									  
	 
	पंतप्रधान मोदी ऑपरेशनवर लक्ष ठेवून होते
	सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, एएनआयने वृत्त दिले आहे की पंतप्रधान नरेंद्र मोदी रात्रभर 'ऑपरेशन सिंदूर'वर बारकाईने लक्ष ठेवून होते. तो राजधानी दिल्लीतून या संपूर्ण ऑपरेशनवर लक्ष ठेवून होता. भारतीय सैन्याने सर्व नऊ ठिकाणी केलेले हल्ले पूर्णपणे यशस्वी झाल्याचेही वृत्त आहे. भारतात दहशतवादी कारवायांमध्ये सक्रिय भूमिका बजावणाऱ्या जैश-ए-मोहम्मद आणि लष्कर-ए-तैयबाच्या सर्वोच्च नेतृत्वाला लक्ष्य करण्याच्या उद्देशाने लष्कराने ही ठिकाणे निवडली होती.
				  				  
	 
	संरक्षण मंत्रालयाचे निवेदन
	दरम्यान संरक्षण मंत्रालयाच्या अधिकृत निवेदनात म्हटले आहे की, बुधवारी सकाळी भारतीय सैन्याने 'ऑपरेशन सिंदूर' सुरू केले ज्यामध्ये पाकिस्तान आणि पाकव्याप्त जम्मू आणि काश्मीरमधील दहशतवादी पायाभूत सुविधांना लक्ष्य करण्यात आले. ही ती ठिकाणे होती जिथून भारताविरुद्ध दहशतवादी हल्ले आखले जात होते आणि त्यांचे निर्देश दिले जात होते. या कारवाईत कोणत्याही पाकिस्तानी लष्करी तळाला लक्ष्य करण्यात आलेले नाही.
				  											 
						
	 
							
							 
							
 
							
						
						 
																	
									  				  																								
											
									  
	दरम्यान पाकिस्तानी सैन्याचे म्हणणे आहे की भारताने सहा ठिकाणी हल्ला केला आहे. ज्यामध्ये आठ जणांचा मृत्यू झाला आहे तर ३३ हून अधिक लोक जखमी झाले आहेत. या हल्ल्यात पाकिस्तानचे ९ दहशतवादी तळ उद्ध्वस्त झाले आहेत. लष्कर-ए-तैयबा, हिजबुल मुजाहिदीन, जैश-ए-मोहम्मद यांचे लपण्याचे ठिकाण उद्ध्वस्त झाले आहे.