1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. राष्ट्रीय
  4. Pitbull attacks 6 year old boy in Delhis Prem Nagar

पिटबुलचा ६ वर्षांच्या मुलावर हल्ला; चावा घेतल्याने कान वेगळा झाला

pitbull attacks child
दिल्लीतील प्रेम नगर येथे एका भयानक घटनेत, पिटबुलने ६ वर्षांच्या मुलावर हल्ला केला. या हल्ल्यात मुलाचा एक कान गेला. त्याच्या डोक्याला, चेहऱ्याला आणि शरीराला खोल जखमा झाल्या. ही घटना सीसीटीव्हीमध्ये रेकॉर्ड झाली आहे. तेव्हापासून लोकांमध्ये भीतीचे वातावरण आहे.
 
मिळालेल्या माहितीनुसार २३ नोव्हेंबर रोजी दुपारी ३ वाजण्याच्या सुमारास ही घटना घडली. देवांश रस्त्यावर त्याच्या भावासोबत बॉल खेळत असताना अचानक एक पिटबुल आला आणि त्याच्यावर हल्ला केला.
 
सोशल मीडियावर व्हायरल झालेल्या व्हिडिओमध्ये पिटबुल मुलाकडे धावत असल्याचे दिसून आले आहे. एक महिला त्याला थांबवण्याचा प्रयत्न करते, पण ती थांबवू शकत नाही. मुलगा धावतो, पण पिटबुल त्याला खाली पाडतो आणि त्याला जोरदार चावतो. पिटबुल मुलाचा उजवा कान चावतो. त्यानंतर दुसरा एक व्यक्ती धावत येतो आणि महिलेच्या मदतीने मुलाला कुत्र्यापासून वाचवण्यात यशस्वी होतो.
या प्रकरणाप्रकरणी पोलिसांनी पिटबुलचा मालक राजेश पाल (५०) याला अटक केली आहे. त्याच्याविरुद्ध कलम २९१ (प्राण्यांकडे दुर्लक्ष करणे) आणि १२५(ब) (इतरांच्या जीवाला किंवा वैयक्तिक सुरक्षिततेला धोका निर्माण करणारे निष्काळजी कृत्य) अंतर्गत गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.
Edited By- Dhanashri Naik
पुढील लेख
मेरठच्या सौरभ हत्या प्रकरणाची आरोपी मुस्कानने दिला मुलीला जन्म