रविवार, 20 एप्रिल 2025
  1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. राष्ट्रीय
Written By
Last Updated : बुधवार, 16 एप्रिल 2025 (20:10 IST)

मुलगी 'मम्मी-मम्मी...'ओरडत राहिली, रीलबनवण्यासाठी नदीत उतरलेली महिला वाहून गेली

water death
उत्तराखंडमधील उत्तरकाशी जिल्ह्यातून एका दुर्दैवी अपघाताची बातमी आली आहे.  मणिकर्णिका घाटावर रिल्स बनवताना भागीरथी नदीच्या जोरदार प्रवाहात एक महिला वाहून गेली. अपघाताच्या वेळी, महिलेची धाकटी मुलगी ओरडत राहिली आणि तिच्या आईला हाक मारत राहिली पण कोणीही तिला वाचवू शकले नाही.
मिळालेल्या माहितीनुसार सोमवारी ही महिला तिच्या कुटुंबासह उत्तरकाशीच्या प्रसिद्ध मणिकर्णिका घाटाला भेट देण्यासाठी आली असताना ही घटना घडल्याचे सांगण्यात येत आहे. तिथे ती सोशल मीडियासाठी व्हिडिओ रील्स बनवत होती. यावेळी ती नदीकाठाजवळील पाण्यात शिरली. पण भागीरथी नदीचा प्रवाह इतका जोरदार होता की महिलेचा तोल गेला आणि ती पाण्यात वाहून गेली. संपूर्ण घटनेदरम्यान महिलेची धाकटी मुलगी जवळच उभी होती. ती घाबरली आणि मोठ्याने ओरडू लागली, "आई, आई." त्याच्या ओरडण्याचा आवाज ऐकून जवळचे लोक घटनास्थळी धावले, पण तोपर्यंत खूप उशीर झाला होता. ती महिला जोरदार प्रवाहात वाहून गेली.
घटनेची माहिती मिळताच स्थानिक प्रशासन आणि एसडीआरएफची टीम घटनास्थळी पोहोचली. नदीत शोध मोहीम सुरू आहे पण महिलेचा कोणताही पत्ता लागलेला नाही.
या घटनेनंतर प्रशासनाने लोकांना नद्या किंवा धबधब्यांजवळ फोटो काढताना किंवा व्हिडिओ बनवताना विशेष काळजी घेण्याचे आवाहन केले आहे.  
Edited By- Dhanashri Naik