पुण्यात ट्रकमधून लोखंडी पाईप वाहनांवर पडून भीषण अपघात, 2 महिलांचा दुर्देवी मृत्यू
जुन्या मुंबई-पुणे महामार्गावर पुणे खोपोलीजवळ एक भीषण अपघात झाला. या अपघातात 2 महिलांचा जागीच मृत्यू झाला. तर 4 जण गंभीर जखमी झाले आहेत.
रविवारी सकाळी पुण्यात एक भीषण अपघात घडला. पुण्यातील खोपोलीजवळ जुन्या मुंबई-पुणे महामार्गावर एका ट्रकमधून लोखंडी पाईप तुटला. लोखंडी पाईप तुटून जवळ उभ्या असलेल्या वाहनांवर पडला. या अपघातात कार पूर्णपणे उद्ध्वस्त झाली.
या भीषण अपघातात लोखंडी पाईप वाहनांना धडकल्याने दोन महिलांचा जागीच मृत्यू झाला. मिळालेल्या माहितीनुसार, या भीषण अपघातात इतर 4 जण गंभीर जखमी झाले आहेत. बचावकार्य अजूनही सुरू आहे.
पुण्यातील खोपोलीजवळ जुन्या मुंबई-पुणे महामार्गावर एका ट्रकवरून लोखंडी पाईप पडला. लोखंडी पाईप फुटून जवळ उभ्या असलेल्या वाहनांवर पडला. पुण्यातील भीषण अपघातानंतर घटनास्थळी मदत आणि बचाव कार्य सुरू आहे.
मिळालेल्या माहितीनुसार, खोपोलीच्या बोरघाटहून पुण्याकडे जाणाऱ्या ट्रकच्या चालकाने एचओसी पुलाजवळ अचानक ब्रेक लावला. ब्रेकच्या धक्क्यामुळे ट्रकमध्ये भरलेला लोखंडी पाईप बाहेर पडला आणि मागून येणाऱ्या कार आणि दुचाकीला धडकला. या अपघातात कारमधील एक व्यक्ती आणि दुचाकीवर बसलेल्या महिलेचा मृत्यू झाला आहे. चार जण जखमी झाले आहेत.
या भीषण अपघातात गंभीर जखमी झालेल्यांना तात्काळ रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. जवळच्या लोकांच्या मदतीने गंभीर जखमींना बचावासाठी रुग्णालयात नेण्यात आले. जखमींवर सध्या खोपोली येथील रुग्णालयात उपचार सुरू आहेत. हेल्प फाउंडेशनसह विविध संस्थांच्या मदतीने या मार्गावरील वाहतूक कोंडी सोडवण्यात आली आहे. मात्र, अपघातात चार जण गंभीर जखमी झाले असून त्यांची प्रकृती चिंताजनक असल्याचे सांगण्यात येत आहे.
Edited By - Priya Dixit