जळगाव जिल्हाधिकाऱ्यांना धमकीचा ईमेल, डंपरखाली चिरडण्याची धमकी दिली
महाराष्ट्रातील जळगाव जिल्ह्यातील एका जिल्हा अधिकाऱ्याला जीवे मारण्याची धमकी देण्यात आली आहे. या प्रकरणामुळे जिल्ह्यात तणाव वाढला आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, जळगावमध्ये अधिकारी आणि पोलिस कर्मचाऱ्यांना जीवे मारण्याच्या धमक्या देण्याच्या घटना समोर येत आहेत. दरम्यान, जळगावचे जिल्हाधिकारी आयुष प्रसाद यांनाही धमकीचा ईमेल आला आहे. त्यानुसार, अधिकारी आयुष प्रसाद यांचा डंपरने चिरडून मृत्यू होईल. तसेच, जिल्ह्यात दंगली घडवल्या जातील. असा धमकीचा मेल आला आहे.
मुख्यमंत्री कार्यालयाला (सीएमओ महाराष्ट्र) धमकीचा ईमेल मिळाल्यानंतर खळबळ उडाली आहे, ज्यामध्ये जळगावच्या वरिष्ठ पोलिस अधिकाऱ्यांना भ्रष्ट असल्याने त्यांना निलंबित करावे, असे म्हटले आहे. मुख्यमंत्री कार्यालयाला मिळालेला हा ईमेल मुख्यमंत्री कार्यालयाने जळगाव जिल्हाधिकारी आणि पोलिसांना पाठवला आहे आणि पोलिस या ईमेलबाबत सखोल चौकशी करत आहेत.
या घटनेची चौकशी करण्याचे निर्देश पोलीस अधीक्षकांना देण्यात येतील आणि दोषींवर कारवाई केली जाईल, असे मंत्री गुलाबराव पाटील यांनी म्हटले आहे. मेल पाठवणाऱ्याचा शोध घेतला जाईल, पोलिस अधीक्षकांची माहिती गोळा केली जाईल. जिल्हाधिकाऱ्यांसह विविध पोलिस अधिकाऱ्यांच्या हत्येबाबत पोलिसांना तीन ते चार धमकीचे ईमेल मिळाले आहेत.या सर्व घटनांबाबत सायबर सेलमार्फत गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे आणि दोषींचा शोध घेतला जात आहे.
Edited By - Priya Dixit