Archery: आशिया चषक तिरंदाजीमध्ये भारतीय संघाची अप्रतिम कामगिरी  
					
										
                                       
                  
				  				  
				   
                  				  भारतीय तिरंदाजांनी गुरुवारी आशिया चषक जागतिक रँकिंग स्पर्धेच्या दुसऱ्या टप्प्यातील रिकर्व्ह आणि कंपाऊंड इव्हेंटच्या मिश्र दुहेरीच्या अंतिम फेरीत प्रवेश करताना वर्चस्व कायम राखले. भारतीय तिरंदाजांनी अशा प्रकारे खंडीय स्पर्धेच्या सर्व 10 प्रकारांच्या अंतिम फेरीत प्रवेश केला आहे आणि आता सर्व सुवर्णपदके आपल्या नावावर करण्याचा सपाटा लावला आहे. 
				  													
						
																							
									  
	 
	मृणाल चोहान आणि संगीता या जोडीने प्रथम हाँगकाँग संघाचा 6-0 (37-32, 34-33, 36-34) सरळ सेटमध्ये पराभव केला आणि नंतर उपांत्य फेरीत उझबेकिस्तानचा  5-4 (36-37, 36-35, 39-36, 37-39) पराभव केला. -फायनल. 37-39). भारताच्या रिकर्व्ह मिश्र दुहेरीची जोडी शुक्रवारी सुवर्णपदकाच्या लढतीत चीनशी भिडणार आहे. 
				  				  
	 
	कंपाऊंड इव्हेंटच्या मिश्र दुहेरी पाच देशांचे संघ होते. भारताचे अभिषेक वर्मा , 
	आणि प्रणित कौर या जोडीने इराक चा  152 -151 अशा फरकाने पराभव करत अंतिम फेरीत प्रवेश केला. तत्पूर्वी, भारतीय जोडीला पात्रता फेरीत अव्वल स्थान मिळवून बाय मिळाला आणि उपांत्य फेरीत थेट प्रवेश मिळाला. वर्मा आणि प्रनीत यांची शुक्रवारी अंतिम फेरीत कझाकिस्तान संघाशी गाठ पडेल.
				  											 
						
	 
							
							 
							
 
							
						
						 
																	
									  
	 
	 
	 
	Edited by - Priya Dixit