suvichar

हेमा मालिनी : 'कोरोनाला रोखण्यासाठी हवन करा, मी रोज करते'

सोमवार, 7 जून 2021 (16:10 IST)
कोरोनासारख्या अनेक आजारांपासून स्वत: ला वाचवण्यासाठी लोकांनी घरी हवन केलं पाहिजे, असं वक्तव्य भाजप खासदार हेमा मालिनी यांनी केलं आहे.
 
जागतिक पर्यावरण दिनानिमित्त हेमा मालिनी यांनी एक व्हीडिओ शेअर केला होता.
 
त्या म्हणाल्या, "मी अनेक वर्षांपासून पूजा झाल्यानंतर हवन करते आणि कोरोनाचा संसर्ग आल्यापासून मी दिवसातून दोनदा हवन करते. यामुळे वातावरण फक्त शुद्ध होतं नाही तर पवित्र वाटतं आणि कोरोनासारख्या संसर्गाला आपल्यापासून दूर ठेवतं.
 
"आज संपूर्ण जग कोरोनासारख्या भयानक संसर्गाचा सामना करत आहे. मी सगळ्यांना विनंती करते की फक्त जागतिक पर्यावरणा दिनानिमित्त नाही तर जोपर्यंत आपण कोरोना संसर्गावर मात करत नाही तो पर्यंत रोज हवन करा. याच्याशी कोणत्याही धर्म किंवा जातीचा संबंध नाही," असं त्यांनी पुढे म्हटलं आहे.
 

सर्व पहा

दिल्ली उच्च न्यायालयाने चेक बाऊन्स प्रकरणात राजपाल यादव यांची शिक्षा कायम ठेवली

जकार्तामध्ये पंतप्रधान मोदींनी 'कुछ कुछ होता है' चा उल्लेख केला, करण जोहर भावूक झाले

राम कपूर यांचा धक्कादायक खुलासा: "लग्नापूर्वी मी प्लेबॉय होतो; अनेक महिलांशी माझे संबंध होते"

दादा - द सौरव गांगुली स्टोरी'चा फर्स्ट लूक प्रदर्शित झाला

धमाल ४: हास्याचा रोलरकोस्टर परत आला आहे

सर्व पहा

फराह खानने 'लॉक अप' 'बिग बॉस' पेक्षा अधिक कठीण म्हणत केले मोठे विधान

दिल्ली उच्च न्यायालयाने चेक बाऊन्स प्रकरणात अभिनेते राजपाल यादव यांची शिक्षा कायम ठेवली, पुन्हा तुरुंगात जाणार

प्रभासच्या चित्रपटाच्या सेटवर अपघात; अभिनेता राजेश शर्मा यांना विषारी कीटकाचा दंश

मराठी चित्रपट 'देऊळ बंद २' ला मदत केल्याबद्दल शाहरुख खान ट्रोल, दिग्दर्शकाचा प्रश्न, "हा हिंदू-मुस्लिम मुद्दा आला कुठून?"

Beautiful Valleys in India जुलै-ऑगस्टमध्ये भारतातील या ४ सुंदर दऱ्यांना भेट द्या, पावसाळ्यात स्वर्गासारख्या भासतात

पुढील लेख