Dharma Sangrah
✕

'निरमा' वाद वाढला, मराठी जनतेच्या भावना दुखावल्याची तक्रार

Updated: गुरूवार, 9 जानेवारी 2020 (11:29 IST)
 
सोशल मीडियावर याच्याविरोधात #BoycottNirma ApologizeAkshay #ApologizeNirma आदी हॅशटॅग ट्रेंड होत आहे. तसेच यावर त्वरित योग्य ती कारवाई करण्याची मागणी करण्यात आली आहे. लोकांनी अक्षयकडे जाहिरात केल्याबद्दल माफी मागण्यास सांगितले आहे.
 
निरमा पावडरच्या या जाहिरातीमध्ये अक्षयकुमार आणि सहकलाकारांनी मावळ्यांचा वेष परिधान केला आहे. यात राजेच्या भूमिकते अक्षयकुमार युद्ध जिंकून येतो परंतू मळलेले कपडे बघून महाराणींकडून आम्हाला पुन्हा कपडे धुवावे लागणार असे म्हटले जाते. यावर जसे शत्रूला धुता येते तसे कपडेही धुता येतात असे म्हणत अक्षयकुमार व सहकलाकार नाचत- नाचत निरमाने कपडे धुतात. 
 
या अशा जाहिरातीवर लोकांने संताप व्यक्त केला आहे. या वादग्रस्त जाहिरातीमुळे मुंबईतील एका संघटनेकडून अक्षयकुमार विरोधात तक्रार अर्ज देण्यात आला होता. मात्र अक्षयने माफी मागितली असल्याने तक्रार मागे घेत असल्याचे संघटनेकडून सांगण्यात आले.

सर्व पहा

"आमच्याकडे ७०,००० शूटर, २०० 'भाऊ' मुंबईत" सलमान खानशी जवळीक पडणार महाग

प्रभासच्या 'स्पिरिट'च्या प्रदर्शनाची नवीन तारीख अधिकृतपणे जाहीर

अजय देवगणला मोठा धक्का! 'दृश्यम ३'च्या यशानंतर बीएमसीकडून जुहूतील बंगल्याचा अनधिकृत भाग पाडण्यात आला

सलमान खान आपल्या नवीन यूट्यूब चॅनलद्वारे मनोरंजक पद्धतीने मौल्यवान धडे देऊन नव्या पिढीला प्रेरणा देणार

अथर्व सुदामेच्या 'कांदेपोहे' कार्यक्रमावरून वाद; अभिनेता कुशल बद्रिकेचा जाहीर संताप

सर्व पहा

सनी लिओनीने खरेदी केली पांढऱ्या रंगाची दमदार SUV; किंमत आणि फीचर्स पाहून व्हाल थक्क!

आलिया भट्टची सह-अभिनेत्री दिव्या विनेकर यांचे निधन

खरे लक्ष्य टायगर नसून सलमान होते; शूटर्सने घराची रेकी केली होती

टायगर श्रॉफ हल्ला प्रकरणात गोळीबार केल्याप्रकरणी दोन महिलांसह आणखी ४ आरोपींना अटक

बजेट ट्रॅव्हलर्ससाठी उत्तम! अवघ्या ५ हजारांत फिरा कोकणातील ही ३ शांत आणि निसर्गरम्य ठिकाणे

पुढील लेख
Show comments