Festival Posters

मुंबईत पावसामुळे झालेल्या नुकसानीला बीएमसी आणि एकनाथ शिंदे जबाबदार- आदित्य ठाकरेंचा आरोप

Published: मंगळवार, 27 मे 2025 (21:50 IST)
ALSO READ: 'सीसीटीव्ही द्या नाहीतर उत्तर द्या', उच्च न्यायालयाने निवडणूक आयोगाला फटकारले
शिवसेना युबीटी उद्धव बाळासाहेब ठाकरे पक्षाचे आमदार आणि नेते आदित्य ठाकरे यांनी मुंबईच्या या दुर्दशेसाठी बीएमसी प्रशासन, महाराष्ट्राचे महायुती सरकार आणि विशेषतः उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांना जबाबदार धरले आहे. यासोबतच, मुंबईतील घरे आणि दुकानांमध्ये पावसाचे पाणी शिरल्याने झालेल्या नुकसानाची भरपाई सरकारी तिजोरीतून करावी अशी मागणी आदित्य यांनी केली.
ALSO READ: ऑपरेशन सिंदूरला अपयश म्हटल्यावर नितीश राणे संतापले, म्हणाले- संजय राऊतांना सीमेवर सोडा…
मिळालेल्या माहितीनुसार दादर येथील शिवसेना भवनात आयोजित पत्रकार परिषदेत आदित्य म्हणाले की, गेल्या सोमवारी झालेल्या पावसामुळे मुंबई पाण्याखाली गेली होती. अंधेरी, साकीनाका, दादर आणि दक्षिण मुंबईसह मुंबईतील अनेक ठिकाणी पाणी साचले होते. यामुळे मुंबईकरांचे मोठे नुकसान झाले आहे. त्यांना भरपाई देण्यात यावी आणि ही भरपाई राज्य सरकारच्या तिजोरीतून देण्यात यावी. तसेच आदित्य यांनी पावसाळ्यापूर्वीच्या बीएमसीच्या तयारीवर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले आणि सांगितले की, गेल्या दोन-तीन वर्षांपासून पाणी साचल्यापासून मुक्त असलेले परळ, हिंदमाता आणि मुंबईतील काही इतर भाग यावेळी का पूरग्रस्त झाले? यासोबतच त्यांनी भाजपप्रणित महाराष्ट्र सरकारवर जोरदार हल्लाबोल केला आणि म्हटले की, बीएमसीने पावसाळ्यापूर्वी रस्ते बांधणी आणि नाल्यांची साफसफाईचे काम योग्यरित्या केले नाही, फक्त भ्रष्टाचार झाला आहे.  

Edited By- Dhanashri Naik 
ALSO READ: वैष्णवीच्या अंगावर मारहाणीचे तब्बल 29 व्रण, पोस्टमॉर्टम रिपोर्टमध्ये भयानक माहिती उघड

सर्व पहा

आषाढी एकादशीच्या दिवशी 'या' ७ गोष्टी टाळाच; अन्यथा विठ्ठल पूजेचे फळ मिळणार नाही!

जळणाऱ्या नातेवाईकांपासून स्वतःचा बचाव कसा करावा? आचार्य चाणक्यांचे विचार जाणून घ्या

महाराष्ट्रातील सर्वात थंड गाव कोणतं? उत्तर ऐकून आश्चर्य वाटेल

वयाच्या ३५ नंतर मित्र अचानक कमी का होतात?

स्वयंपाकघरातील हा एक बदल वीजबिल कमी करू शकतो

सर्व पहा

"गंगेच्या पात्रात चिकन खाण्यावर कायदेशीर बंदी नाही..." सर्वोच्च न्यायालयाच्या न्यायाधीशांच्या विधानाने वाद पेटला

आषाढी वारी २०२६ निमित्त, महाराष्ट्र आरोग्य विभागाने प्रथमच एअर अॅम्ब्युलन्स आणि 'आरोग्यसंपन्न वारी' अॅपची सुविधा सुरू केली

नर्सरीतील मुलाने पँटमध्ये लघवी केली, शिक्षिका झाली क्रूर; गरम सुरीने गुप्तांगाला चटका दिला, FIR दाखल

भारतरत्‍न ए.पी.जे. अब्दुल कलाम यांच्याबद्दल माहिती

मुंबईतील एनसीबीने एका आंतरराष्ट्रीय ड्रग्ज तस्करी नेटवर्कचा पर्दाफाश केला, एकाला अटक

पुढील लेख
Show comments