Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

भुजबळ यांच्याविरोधात ठकबाजीचा गुन्हा दाखल

Updated: सोमवार, 5 ऑगस्ट 2019 (08:59 IST)
 
शिवाजी सीताराम पाटील (४८) या शेतकर्‍याने याप्रकरणी फिर्याद दिली आहे. दाभाडी शिवारातील गट नंबर १२०/७९९ ही पाटील यांची आई निंबाबाई सीताराम पाटील यांची वडिलोपार्जित शेती आहे. या जमिनीच्या सातबारा उतार्‍यावर इतर अधिकारात त्यांचे नाव आहे.
 
दाभाडीचे तलाठी पी. पी. मोरे यांनी आर्मस्ट्राँग कंपनीच्या फायद्यासाठी शेत गट नंबर १२०/७९९ च्या सातबारा उतार्‍यावर जुलै २०१४ मध्ये एकाच महिन्यात पडित व पीकपेरा असा वेगवेगळा शेरा मारुन तो अपर जिल्हाधिकारी कार्यालयाला सादर केला! तलाठ्याने आर्थिक फायद्यासाठी अधिकाराचा गैरवापर करुन सरकारी कागदपत्रात फेरफार केल्याचा आरोप पाटील यांनी केला आहे.
 
या प्रकरणाची महसूल विभागाने चौकशी केली त्यात तलाठी मोरेंवरचे आरोप सिद्ध झाले. त्यानंतर अन्वये छावणी पोलिस ठाण्यात तलाठी मोरे व कंपनीचे संचालक समीर भुजबळ यांच्याविरुद्ध सीआरपीसी १५६ (३) अंतर्गत ठकबाजीचा गुन्हा दाखल करण्यात आला. पोलीस उपनिरीक्षक जी. के. आखाडे या प्रकरणाचा तपास करत आहेत.

सर्व पहा

शिवलिंगासमोर तीनदा टाळ्या का वाजवतो? प्रत्येक टाळीमागील अर्थ जाणून घ्या

३ ऑगस्टपासून या ५ राशींचे नशीब बदलणार; ग्रहांचे नकारात्मक प्रभाव संपतील आणि शुभ दिवसांची सुरुवात होईल

रोज फक्त २ अंजीर खा आणि पाहा कमाल! हे ३ आरोग्यदायी फायदे तुम्हाला ठाऊक आहेत का?

आठवड्यातून दोनदा कोरफडीची वाफ घेऊन तेजस्वी आणि चमकदार त्वचा मिळवा, कसे ते जाणून घ्या

श्रावण महिन्यात पाले भाज्या खाण्यास मनाई का आहे?

सर्व पहा

भंडारा मध्ये ३० वर्षीय नराधमाकडून ३ वर्षीय चिमुकलीवर अत्याचाराचा प्रयत्न

LIVE: धाराशिव जिल्ह्यात NFSA कृषी निविष्ठांच्या वितरणात २.३२ कोटी रुपयांचा घोटाळा उघडकीस

थरारक: थायलंड येथे शाळेत घुसून गोळीबार, 7 जणांचा मृत्यू

इंग्लंडचा वेगवान गोलंदाज जॉन टर्नरने वयाच्या २५ व्या वर्षी निवृत्त घेतली

मुंबई 'मिसिंग लिंक' बोगद्यात भीषण अपघात, फॉर्च्युनरने टेम्पोला धडक दिल्याने व्यावसायिकचा मृत्यू

पुढील लेख
Show comments