संबंधित माहिती
- उत्तराखंडमध्ये युपीचे मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ करणार प्रचार
- गेल्या पाच वर्षांत भाजपला राज्याचा विकास पुढे नेता आला नाही, काँग्रेसचा आरोप
- Uttarakhand Election 2022: उत्तराखंडमधील खराब हवामानामुळे पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांची पहिली व्हर्च्युअल रॅली रद्द
- 'पुष्पा' चा पर्दाफाश, रक्तचंदनाची तस्करी करत होते
- उत्तराखंडमधील काँग्रेसच्या स्टार प्रचारकांमध्ये सिद्धूचे नाही तर चन्नी यांचे नाव, काय आहे त्याचे राजकीय महत्त्व
राजनाथ सिंह यांच्यावर 'पुष्पा' प्रभाव, म्हणाले पुष्कर फूलही आहे आणि आगही
अभिनेता अल्लू अर्जुन यांचा सुपरहिट तमिळ चित्रपट 'पुष्पा'ने सध्या संपूर्ण देशाला वेढले असून देशाचे संरक्षण मंत्री राजनाथ सिंह देखील यापासून सुटले नाहीत. त्यांनी गंगोलीहाट येथे एका सभेला संबोधित करताना म्हटले की आजकाल पुष्पा या चित्रपटाच्या नावाची खूप चर्चा आहे आणि आमच्या मुख्यमंत्र्यांचे नाव देखील पुष्कर आहे, पण पुष्कर हे नाव ऐकून काँग्रेसच्या लोकांना हे पुष्कर फूल आहे, असे समजले. त्यांना सांगा की आमचा पुष्कर एक फूलही आहे आणि अग्नीही आहे. आमचा पुष्कर कधीही नतमस्तक होणार नाही आणि थांबणार नाही.
यावेळी सिंह यांनी काँग्रेस पक्षावर निशाणा साधला. ते म्हणाले की मी काँग्रेसबद्दल आदरपूर्वक सांगू इच्छितो की, त्यांच्याकडे ना त्यांच्या विकासाचे कोणतेही धोरण आहे, ना त्यांचा हेतू आहे, ना विश्वास आहे.
ते म्हणाले की उत्तराखंडमध्ये काँग्रेसची स्थिती अशी आहे की ते मुख्यमंत्री घोषित करण्याच्या स्थितीत नाहीत, त्यामुळे त्यांनी कोणत्याही नेत्याची घोषणा केलेली नाही.
