1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. मुंबई
  4. Mumbai Police sends notice to Mumbai Congress over outstanding hotel bill

मुंबई काँग्रेसला हॉटेलच्या थकबाकी बिलाबद्दल मुंबई पोलिसांनी पाठवली नोटीस

महाराष्ट्राची राजधानी मुंबईत काँग्रेसची अवस्था वाईट दिसते. महाराष्ट्र पोलिसांनी आता मुंबई काँग्रेसला एका प्रकरणाबाबत नोटीस बजावली आहे. एका हॉटेलचे बिल न भरल्याबद्दल ही नोटीस देण्यात आली आहे. 
अलिकडेच मुंबई काँग्रेसच्या स्थितीबद्दल एक बातमी आली होती की त्यांनी वीज बिल भरले नाही आणि त्यामुळे मुंबई काँग्रेस कार्यालयाला वीजपुरवठा खंडित होण्याची परिस्थिती निर्माण झाली आहे. आता नवीन मुद्दा हॉटेल बिलाचा आहे.
 
एआयसीसीचे प्रभारी सचिव या हॉटेलमध्ये थांबले होते, ज्याची संपूर्ण माहिती हॉटेलने पोलिसांना दिली आहे. त्यांनी असेही सांगितले की हॉटेलचे एकूण बिल 51,115 रुपये आहे जे मुंबई काँग्रेसच्या पदाधिकाऱ्याकडून भरले जात नाही. तक्रारीत हॉटेलने मुंबई काँग्रेसच्या एका पदाधिकाऱ्याचे नावही नमूद केले आहे. विलेपार्ले पोलिस ठाण्यात तक्रार दाखल करण्यात आली आहे.
पोलिसांना दिलेल्या तक्रारीत हॉटेलने म्हटले आहे की, आम्ही मार्च 2024 पासून प्रलंबित बिलाबद्दल काँग्रेस अधिकाऱ्याकडे पाठपुरावा करत आहोत. आम्ही जेव्हा जेव्हा फोन करतो तेव्हा ते आम्हाला एका आठवड्यात पैसे देण्याचे आश्वासन देतात. आम्हाला हे करून 5 महिने झाले आहेत आणि आम्हाला अजूनही हे पैसे मिळालेले नाहीत. 
ते पुढे म्हणाले की, बराच पाठपुरावा केल्यानंतर, 14 जून 2024 रोजी, आम्हाला अधिकाऱ्याने तारीख आणि स्वाक्षरीशिवाय एक चेक दिला आणि सांगितले की स्वाक्षरी करणारा अधिकारी दिल्लीला गेला आहे आणि 6-7 दिवसांत येईल, त्यानंतर तुमच्या चेकवर स्वाक्षरी केली जाईल. यानंतर, आम्ही त्यांना 3-4 दिवसांच्या अंतराने फोन आणि मेसेज करत राहिलो. गेल्या 10-15 दिवसांपासून तो आमचे फोन उचलत नाहीये आणि आमच्या कोणत्याही मेसेजला उत्तर देत नाहीये.
Edited By - Priya Dixit 
 
पुढील लेख
सूर्यकुमार कुठेही जात नाहीये, मुंबईने संघाशी संबंध तोडल्याचा इन्कार केला