शुक्रवार, 7 नोव्हेंबर 2025
  1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. पुणे
Written By
Last Modified: शनिवार, 27 सप्टेंबर 2025 (19:17 IST)

पंतप्रधानांनी भारताला विश्वगुरू रूपात स्थापन केले-उपमुख्यमंत्री शिंदे

Maharashtra news
महाराष्ट्राचे उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांनी शनिवारी पुण्यात 'स्वदेशी 4जी नेटवर्क'च्या उद्घाटन समारंभात बोलताना पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या दूरदृष्टी आणि दृढनिश्चयाचे कौतुक केले. 
पंतप्रधान मोदींनी भारताची ओळख विश्वगुरू म्हणून स्थापित केली आहे. याप्रसंगी बोलताना उपमुख्यमंत्री शिंदे म्हणाले, "आजचा दिवस हा एक मोठा झेप म्हणायला हवा. स्वावलंबनाच्या दिशेने हे आणखी एक महत्त्वाचे पाऊल आहे आणि औद्योगिक क्रांतीकडे एक महत्त्वाचे पाऊल आहे. याचे श्रेय पंतप्रधानांच्या दूरदृष्टी आणि दृढनिश्चयाला जाते.  
याप्रसंगी महाराष्ट्राचे उपमुख्यमंत्री शिंदे यांनी भारत संचार निगम लिमिटेड (बीएसएनएल) च्या सर्व अधिकाऱ्यांचे अभिनंदन केले आणि केंद्रीय दळणवळण मंत्री ज्योतिरादित्य सिंधिया आणि त्यांच्या टीमचे त्यांच्या कामगिरीबद्दल अभिनंदन केले. शिंदे पुढे म्हणाले, "या क्रांतीचा झेंडा खांद्यावर घेऊन चाललेल्या सर्व बीएसएनएल अधिकाऱ्यांचे मी अभिनंदन करतो.  या कामगिरीबद्दल ज्योतिरादित्य सिंधिया आणि त्यांच्या टीमचे अभिनंदन."
Edited By- Dhanashri Naik