1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. महाराष्ट्र माझा
  4. Aditya Thackerays big statement came to light

'आम्ही तयार आहोत, आता त्यांची पाळी आहे', शिवसेना यूबीटी आणि मनसेच्या जवळीकतेवर आदित्य ठाकरेंचे विधान समोर आले

'आम्ही तयार आहोत
शिवसेना युबीटी नेते आणि आदित्य ठाकरे यांनी मनसेसोबत निवडणूक लढवण्याचा आग्रह धरला. ते म्हणाले की, मनसेच्या मैत्रीच्या ऑफरला शिवसेनेने (यूबीटी) प्रतिसाद दिला आहे. भाजप आणि शिंदे यांच्या विरोधात असलेल्या कोणालाही आम्ही स्वागत करतो. आता मनसे नेत्यांनी पुढाकार घ्यावा.
महाराष्ट्रातील नागरी निवडणुकांपूर्वी, शिवसेना (यूबीटी) आणि राज ठाकरे यांचा पक्ष मनसे यांच्यातील जवळीकतेच्या बातम्या ठळक बातम्यांमध्ये आहे. तसेच, या प्रकरणात शिवसेना यूबीटी नेते आदित्य ठाकरे यांचे मोठे विधान समोर आले आहे. जिथे त्यांनी दोन्ही पक्ष एकत्र येण्याच्या वृत्ताला हिरवा कंदील दिला आणि सांगितले की शिवसेना यूबीटीने मनसेच्या मैत्रीच्या ऑफरला प्रतिसाद दिला आहे आणि आता त्यांची पाळी आहे.
आदित्य ठाकरे यांनी रविवारी सांगितले की, त्यांच्या पक्षाने मनसे कडून आलेल्या मैत्रीच्या ऑफरला प्रतिसाद दिला आहे आणि आता मनसेच्या वरिष्ठ नेत्यांची पुढे जाण्याची वेळ आहे. ते म्हणाले की, भाजप आणि एकनाथ शिंदे यांच्या विरोधात जे कोणी असेल, आम्ही त्यांचे खुल्या मनाने स्वागत करतो. आपण पूर्वी जिथे होतो तिथेच आहोत. महाराष्ट्र, देश आणि समाजाच्या कल्याणासाठी जर कोणाला आमच्यासोबत यायचे असेल तर आम्ही तयार आहोत, असे आदित्य म्हणाले.
 
पुढील लेख
कोविड-१९ चा धोका वाढत आहे, संसर्ग रोखण्यासाठी काय आवश्यक जाणून घ्या