होय! मला माहिती आहे... ठाकरे-पवार ब्रँड नष्ट करण्याचे प्रयत्न सुरू आहे, राज ठाकरेंचे मोठे विधान
महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचे प्रमुख राज ठाकरे म्हणाले की, ठाकरे-पवार ब्रँड नष्ट करण्याचे प्रयत्न होत आहे यात कोणताही वाद नाही.
मिळालेल्या माहितीनुसार महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचे अध्यक्ष राज ठाकरे यांनी मोठे वक्तव्य केले आहे. महाराष्ट्रातून ठाकरे आणि पवार ब्रँड संपवण्याचे प्रयत्न सुरू असल्याचा आरोप त्यांनी केला आहे. मनसे प्रमुखांनी एक प्रकारे अप्रत्यक्षपणे भाजपवर टीका केली आहे. तसेच, त्यांनी असा दावाही केला आहे की हा ब्रँड संपवता येणार नाही.
एका कार्यक्रमात, महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचे प्रमुख राज ठाकरे यांना विचारण्यात आले की जेव्हा महाराष्ट्राच्या राजकारणावर चर्चा होते तेव्हा दोन आडनाव लक्षात येतात - ठाकरे आणि पवार. सध्या या दोन्ही आडनावांचा ब्रँड नष्ट करण्याचा प्रयत्न केला जात आहे का? यावर राज ठाकरे म्हणाले, ठाकरे-पवार ब्रँड संपवण्याचे प्रयत्न सुरू आहे यात वाद नाही. हो, पण ते तिथेच संपणार नाही.
Edited By- Dhanashri Naik