1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. महाराष्ट्र माझा
  4. MNS leader Sandeep Deshpande granted bail in female constable pushback case

महिला कॉन्स्टेबल धक्काबुक्की प्रकरणात मनसे नेते संदीप देशपांडेंना जामीन

MNS leader Sandeep Deshpande
पोलिसांना धक्काबुक्की करून पळ काढल्याच्या प्रकरणात मनसे नेते संदीप देशपांडे यांना आज अटकपूर्व जामीन मंजूर झाला आहे. त्यांच्यासह संतोष धुरींना देखील अटकपूर्व जामीन मंजूर झाला आहे.
 
4 मे रोजी मुंबईत ठिकठिकाणी हनुमान चालिसा लावण्याचा प्रयत्न केला त्यानंतर 5 मे रोजी शहरात मनसे नेत्यांचे अटकसत्र सुरू झाले होते. त्यावेळी एका पोलीस कॉन्स्टेबलला धक्का देऊन पळ काढल्याचा आरोप लावत मनसे नेते संदीप देशपांडे आणि संतोष धुरी यांच्यासह तिघांवर गुन्हा दाखल करण्यात आला होता.
 
4 मे रोजी हनुमान चालिसाहून गोंधळ उडाल्यानंतर पोलिस मनसे नेत्यांच्या घरी चौकशीसाठी गेले होते.
 
त्यावेळी संदीप देशपांडे आणि संतोष धुरी यांना पोलीस ताब्यात घेण्यासाठी गेले होते. पण, संदीप देशपांडे आणि संतोष धुरी हे कारमधून घटनास्थळाहून निसटले होते.
 
त्यावेळी या झटापटीदरम्यान एक महिला कॉन्स्टेबल खाली पडल्या. त्यामुळे या प्रकरणात संदीप देशपांडे, संतोष धुरी आणि संदीप यांचा वाहनचालक यांच्यासह तिघांवर पोलिसांनी गुन्हे दाखल केला होता.
 
संदीप देशपांडे यांनी या प्रकरणानंतर एक व्हीडिओ जारी करून आपली बाजू स्पष्ट केली होती.
 
आपण राज ठाकरे यांना भेटायला गेलो असता पोलिसांनी मला बाजूला नेलं, पण ताब्यात घेणार असल्याचं त्यांनी सांगितलं नाही. त्यावेळी आम्ही गाडीत बसत असताना पोलिसांनी मला खेचण्याचा प्रयत्न केला. पण आमच्या ड्रायव्हरने गाडी पुढे नेली. पण आमच्या गाडीच्या पंधरा फूट मागे त्या महिला पोलीस अधिकारी पडल्या होत्या. त्याचा आमच्याशी काहीएक संबंध नाही, असं संदीप देशपांडे यांनी म्हटलं होतं.