Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

स्थापनादिनानिमित्त पंतप्रधान म्हणाले, भाजपने केवळ निवडणुका जिंकल्या नाहीत, तर त्यांची मने जिंकली

Updated: सोमवार, 29 एप्रिल 2024 (16:09 IST)
 
ते म्हणाले की आम्ही कोणाकडूनही काही घेत नाही. ते कोणालाही न पकडता इतरांना अधिकार देतात. ते म्हणाले की आमच्या सरकारचा हेतू स्पष्ट आहे. आम्ही शेतकर्‍यांच्या हितासाठी कृषीकायदे सादर केले पाहिजेत. प्रत्येक योजनेत महिलांनी सहभाग घेतला.
 
पीएम मोदी म्हणाले की,गेल्या वर्षी कोरोनाने संपूर्ण देशासमोर अभूतपूर्व संकट निर्माण केले होते. मग तुम्ही सर्वजण, आपले सुख आणि दु:ख विसरून देशवासीयांची सेवाकरत राहिले. आपण 'सेवा हाय संघटने'साठी वचन दिले, त्यासाठी काम केले. 
 
आज भाजपाशीगाव-गरीब सहकार्य वाढत आहे कारण आज त्यांना पहिल्यांदा अंत्योदय साकारताना दिसतआहे. आज एकविसाव्या शतकात जन्म देणारे तरुण हे भाजपाच्या धोरणांसह, भाजपच्या प्रयत्नातून भाजपकडे आहेत. 
 
नरेंद्र मोदी म्हणाले की,देशातील अशी कोणती ही राज्ये किंवा जिल्हा असावी, जिथे पक्षासाठी 2-3 पिढ्यांचा खर्च झाला नसेल. या निमित्ताने जनसंघ ते भाजपापर्यंतच्या राष्ट्रीय सेवेच्या या यज्ञात मोलाचे योगदान देणार्‍या प्रत्येक व्यक्तीला मी मान देतो. 

सर्व पहा

शिवलिंगासमोर तीनदा टाळ्या का वाजवतो? प्रत्येक टाळीमागील अर्थ जाणून घ्या

३ ऑगस्टपासून या ५ राशींचे नशीब बदलणार; ग्रहांचे नकारात्मक प्रभाव संपतील आणि शुभ दिवसांची सुरुवात होईल

रोज फक्त २ अंजीर खा आणि पाहा कमाल! हे ३ आरोग्यदायी फायदे तुम्हाला ठाऊक आहेत का?

आठवड्यातून दोनदा कोरफडीची वाफ घेऊन तेजस्वी आणि चमकदार त्वचा मिळवा, कसे ते जाणून घ्या

श्रावण महिन्यात पाले भाज्या खाण्यास मनाई का आहे?

पुढील लेख
Show comments