Dharma Sangrah

सेल्फीच्या नादात तिघांचा तलावात बुडून मृत्यू

रविवार, 3 एप्रिल 2022 (10:50 IST)
सेल्फी घेणे जीवघेण ठरू शकते. सेल्फी घेण्याच्या नादात बरेच जण आपला जीव गमावून बसतात. तरी ही सेल्फी प्रेमी सेल्फी घेण्यासाठी नको ते स्टंट करतात आणि आपला जीव गमावतात. अशीच एक घटना कवडगाव तालुका वडवणी येथे शनिवारी संध्याकाळी घडली आहे. माहेरी आलेली मुलगी आपल्या पती आणि पतीच्या मित्रासह गावातील तलावाच्या ठिकाणी फिरायला गेले होते. सेल्फी काढण्यासाठी  तिघे पाण्यात गेले आणि सेल्फी काढण्याच्या नादात तिघे ही पाण्यात बुडाले आणि त्यांचा मृत्यू झाला. ताहा शेख(22) रा.कवडगाव सिद्धिक शेख रा. अंबड जी.जालना आणि शहाब शेख रा. बिहार असे मृतकांची नावे आहेत. 
 
ताहा शेख यांचा विवाह काही महिन्यापूर्वी सिद्दिक शेख यांच्यासह झाला. हे नवदांपत्य वडवणी ताहाच्या माहेरी आले होते. त्यांच्या सोबत सिद्दिकचा मित्र शहाब शेख हा देखील आला होता. हे तिघे गावाच्या तलावाच्या परिसरात फिरायला गेले आणि त्यांचा सेल्फी काढण्याच्या नादात पाण्यात बुडून मृत्यू झाला.घटनेची माहिती मिळतातच वडवणी पोलिसांनी घटनास्थळी धाव घेत. तिघांचे मृतदेह तलावाच्या पाण्यातून काढले. पुढील प्रकरणाचा तपास पोलीस करत आहे.  

सर्व पहा

प. पू. सदगुरु श्री जनार्दन स्वामी खेर: एक अलौकिक ईश्वरी शक्ती आणि तारणहार

Bhakti Katha हनुमानजींच्या श्वासातून उमटली रामधून: महादेव-पार्वतींसह सबंध देवलोक डोलला!

ही ५ भन्नाट फळं खा, डायबिटीज होणार नाही! शुगर कमी करण्यासाठी कोणती फळं खाणं टाळावं?

पावसाळ्यात डासांपासून सुटका मिळवण्यासाठी घरी ही ५ झाडे लावा

१५ जूनपासून ३ ग्रहांची दुर्मिळ युती! या राशींचे चमकणार भाग्य, होणार प्रचंड धनलाभ!

सर्व पहा

LIVE: ठाकरे गटाचे भवितव्य उद्या सकाळी ११ वाजता ठरणार

वैभव सूर्यवंशीच्या संघाने अफगाणिस्तानचा १०१ धावांनी धुव्वा उडवत अंतिम फेरीतील आपले स्थान निश्चित केले

ऑपरेशन टायगरच्या पार्श्वभूमीवर उद्धव ठाकरे यांनी बोलवली तातडीची बैठक; दोन बंडखोर खासदारांच्या परत येण्याबद्दलच्या चर्चांना जोर चढला

फादर्स डे 2026: वडिलांना आनंदी ठेवण्यासाठी करा या 5 छोट्या गोष्टी

चोराने नोजल उघडेच ठेवले! कर्मचारी झोपले राहिले; ३०० लिटर पेट्रोल जमिनीवर सांडले; वाशिम मधील घटना

पुढील लेख
Show comments