ठाण्यातील खाजगी रुग्णालयातील रिसेप्शनिस्टला मारहाण करणाऱ्या आरोपीला अटक
ठाण्यातील एका खाजगी रुग्णालयातील रिसेप्शनिस्टवर हल्ला करणाऱ्या आरोपीला पोलिसांनी अटक केली आहे. गंभीर जखमी झालेल्या पीडितेवर सध्या खाजगी रुग्णालयात उपचार सुरू आहेत.
ठाण्यातील एका खाजगी रुग्णालयात एका महिला रिसेप्शनिस्टला डॉक्टरांच्या चेंबरमध्ये पूर्व अपॉइंटमेंटशिवाय प्रवेश करण्यापासून रोखल्याने एका पुरूषाने तिच्यावर हल्ला केल्याचा आरोप आहे. पीडितेने पोलिसांकडे तक्रार दाखल केली, त्यानंतर अधिकाऱ्यांनी बुधवारी सांगितले की आरोपीला अटक करण्यात आली आहे.
ठाणे जिल्ह्यातील कल्याण येथील एका रुग्णालयात सोमवारी संध्याकाळी ही घटना घडली. या घटनेचे सीसीटीव्ही फुटेज सोशल मीडियावर व्हायरल झाले. व्हायरल झालेल्या व्हिडिओमध्ये आरोपी रिसेप्शनिस्टला लाथ मारताना आणि तिचे केस धरून ओढताना दिसत आहे. इतर रुग्णांसोबत असलेल्या लोकांनी रिसेप्शनिस्टला वाचवले.
आरोपी एक महिला आणि मुलाला घेऊन रुग्णालयात पोहोचला आणि त्याने लाईन तोडून डॉक्टरांना भेटायचा प्रयत्न केला. रिसेप्शनिस्टने त्याला थांबवल्याने आरोपी संतापला आणि त्याने रिसेप्शनिस्टला हाणामारी सुरु केली. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, रिसेप्शनिस्ट गंभीर जखमी झाली असून तिच्यावर डोंबिवलीतील रुग्णालयात उपचार सुरू आहेत.
पीडितेच्या तक्रारीच्या आधारे, पोलिसांनी भारतीय दंड संहितेच्या संबंधित कलमांखाली मारहाण, असभ्य भाषा वापरणे आणि महिलेच्या विनयभंगासाठी एफआयआर नोंदवला आहे, असे एका अधिकाऱ्याने सांगितले. मंगळवारी संध्याकाळी उशिरा आरोपीला अटक करण्यात आली, असे एका पोलिस अधिकाऱ्याने सांगितले.
पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार , झाचा भाऊ आणि घटनास्थळी उपस्थित असलेल्या दोन महिलांसह इतर तिघांनाही ताब्यात घेण्यात आले आहे. त्यांच्या सहभागाची चौकशी केली जात आहे. हल्ल्यात सहभागी असलेल्या सर्वांची ओळख पटविण्यासाठी रुग्णालय आणि आजूबाजूच्या परिसरातील सीसीटीव्ही फुटेज स्कॅन केले जात असल्याचे त्यांनी सांगितले. तपास सुरू असल्याचे पोलीस अधिकारी म्हणाले आहे.
Edited By - Priya Dixit