मंगळवार, 26 ऑगस्ट 2025
  1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. मुंबई
Written By
Last Modified: रविवार, 31 ऑक्टोबर 2021 (13:04 IST)

आर्यनच्या सुटकेनंतर नवाब मलिक म्हणाले- समीर वानखेडेने बनवली होती प्रायव्हेट आर्मी

After the release of Aryan
मुंबई. महाराष्ट्र सरकारमधील मंत्री आणि राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाचे (एनसीबी) नेते नवाब मलिक यांनी शनिवारी एनसीबीचे मुंबई झोन संचालक समीर वानखेडे यांच्या जवळचे काही लोक निरपराधांना खोट्या प्रकरणात अडकवत असल्याच्या आरोपाचा पुनरुच्चार केला.
 
नवाब मलिक म्हणाले की, आर्यन खानची आज सुटका झाली आहे, आमची पहिल्या दिवसापासूनची भूमिका ही भूमिका आहे की ही केस बनावटी आहे.यात निरपराधांना अडकवले गेले आहे. त्यांच्याकडे कोणतीही औषधे सापडली नाहीत. जे छायाचित्र प्रसारमाध्यमांसमोर आले ते समीर वानखेडे यांच्या केबिनचे होते, जे खरोखर दोषी आहेत त्यांच्यावर कारवाई झाली नाही.
 
गेल्या अनेक दिवसांपासून मलिक वानखेडे यांच्यावर निशाणा साधत आहे,वानखेडे यांनी  मुंबई किनारपट्टीवर एका क्रूझ जहाजावर छापा टाकून अमली पदार्थ जप्त केले होते. वानखेडे यांनी विभागाबाहेरील लोकांची टोळी तयार केली असून, ते अमली पदार्थ ठेवत निरपराधांना अडकवल्याचा असा आरोप मंत्र्यांनी केला. मलिक यांनी यापूर्वी केलेल्या अशाच आरोपांचे वानखेडे यांनी खंडन केले होते.
 
2 ऑक्टोबर रोजी क्रूझ जहाजावर जप्त करण्यात आलेला अंमली पदार्थ "बनावट" असल्याचा पुनरुच्चार मंत्र्यांनी केला. याच प्रकरणात बॉलिवूड अभिनेता शाहरुख खानचा मुलगा आर्यन खान याला अन्य आरोपींसह अटक करण्यात आली आहे .