1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. मुंबई
  4. A young man committed suicide by jumping from Atal Setu

"मी जेवायला जातोय," असे सांगून घरातून बाहेर पडला आणि अटल सेतूवरून तरुणाने समुद्रात उडी मारली

Suicide
अटल सेतूवर आत्महत्येच्या सतत घडणाऱ्या घटनांमुळे प्रशासनात चिंता वाढली आहे. या घटनांच्या पार्श्वभूमीवर, पुलावरील सुरक्षा व्यवस्था अधिक मजबूत करण्याची आणि अशा घटनांना प्रतिबंध करण्यासाठी प्रभावी उपाययोजना करण्याची मागणी तीव्र झाली आहे.
अटल सेतू म्हणून ओळखल्या जाणाऱ्या मुंबई ट्रान्स-हार्बर लिंकवरून समुद्रात उडी मारलेल्या २८ वर्षीय तरुणाचा अद्याप कोणताही ठावठिकाणा लागलेला नाही. पोलीस आणि बचाव पथकांनी सोमवारी दिवसभर व्यापक शोधमोहीम राबवली, परंतु त्या तरुणाचा मृतदेह कधीच सापडला नाही.

पुणे जिल्ह्यातील शिरूर तालुक्याचा रहिवासी असलेला प्रतीक सुभाष रासकर (२८) याने मध्यरात्री अटल सेतूवरून समुद्रात उडी मारली. तो शेअर बाजाराचे प्रशिक्षण आणि वर्ग घेत असे. तो जेवायला बाहेर जातोय असे सांगून तो आपल्या कुटुंबीयांना परतलाच नाही.

मिळालेल्या माहितीनुसार, प्रतीक ७ जूनच्या रात्री जेवायला बाहेर जात असल्याचे सांगून घरातून बाहेर पडला. त्यानंतर तो आपली गाडी चालवत नवी मुंबईतील अटल सेतू पुलावर गेला. असे वृत्त आहे की, त्याने पुलावर गाडी थांबवून समुद्रात उडी मारली
प्रतीक रासकरने हे टोकाचे पाऊल का उचलले याचे अद्याप कोणतेही स्पष्ट कारण समोर आलेले नाही. पोलीस सर्व बाबींचा तपास करत आहे.
Edited By- Dhanashri Naik
About Writer
वेबदुनिया न्यूज टीम
वेबदुनियाच्या न्यूज डेस्क येथे आमचे वार्ताहर, विश्वसनीय स्रोत आणि अनुभवी पत्रकार यांनी तयार केलेले प्रत्यक्ष घटनास्थळावरील अहवाल, विशेष वृत्तांत, मुलाखती आणि रिअल-टाइम अपडेट्स प्रकाशित करण्यापूर्वी वरिष्ठ संपादकांकडून अत्यंत काटेकोरपणे तपासून घेतली जातात..... आणखी वाचा