शुक्रवार, 8 ऑगस्ट 2025
  1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. महाराष्ट्र माझा
Written By
Last Updated : मंगळवार, 27 सप्टेंबर 2022 (18:36 IST)

बिग बॉस मराठी 3 ची स्पर्धक तृप्ती देसाई कोविड-19 पॉझिटिव्ह

Bigg Boss Marathi 3 contestant Tripti Desai tests positive for Covid-19
मुंबई दिल्ली महाराष्ट्रात कोरोना रुग्णांची संख्या दिवसेंदिवस वाढत आहे. राज्यातील अनेक भागात कोरोना आणि ओमिक्रोचे रुग्ण झपाट्याने दुखावले जात आहेत. मालिकेच्या मध्यभागी अनेक बॉलिवूड अभिनेते, अभिनेते आणि अभिनेत्रींचा कोरोनासारखा संपर्क असू शकतो. अलीकडेच सामाजिक कार्यकर्त्या आणि बिग बॉस स्पर्धक तृप्ती देसाई यांना कोरोनाबद्दल माहिती मिळाली. हे महिती त्यानी सोशल मीडियावर पोस्ट केली अहे.
 
सामाजिक कार्यकर्त्या तृप्ती देसाई सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असतात. वेगवेगळ्या प्रकारच्या पोस्ट टाकून ती नेहमीच चाहत्यांशी कनेक्ट राहण्याचा प्रयत्न करते. अलीकडेच तृप्ती देसाईने फेसबुकवर एक पोस्ट शेअर करून तिला कोरोना झाल्याची माहिती दिली. शेवटी "कोरोना" माझ्यापर्यंत पोहोचला - 
#mytest#positive आला आहे, असे त्याने या पोस्टमध्ये म्हटले आहे.
 
बिग बॉसच्या घरातून बाहेर आल्यानंतर मी अनेक कार्यक्रमांना हजेरी लावली, चाहत्यांना भेटण्यासाठी गर्दी केली होती पण मी नियमांचे पालन करत होते. माझी तब्येत चांगली आहे, काळजी करू नका, स्वतःची काळजी घ्या. तृप्ती देसाई यांनीही सरकारच्या सर्व नियमांचे पालन करून कोरोनापासून दूर राहण्याचे आवाहन केले आहे.
 
दरम्यान, तृप्ती देसाई बिग बॉस मराठीच्या तिसऱ्या सीझनची स्पर्धक होती. काही आठवडे घरात राहिल्यानंतर त्यांना काढून टाकण्यात आले. तृप्ती देसाई 50 दिवस बिग बॉसच्या घरात राहिल्या. यानंतर महेश मांजेरकर यांना त्यांचा ५० दिवसांचा प्रवास कसा वाटला? असा सवाल तृप्ती देसाई यांना विचारला.
 
त्यावेळी तृप्ती देसाई म्हणाल्या होत्या, '५० दिवसांचा प्रवास लांबचा असतो. पण बिग बॉसच्या घराबाबत अनेक गैरसमज आहेत. पण बिग बॉसचं घर खूप चांगलं आहे. सर्वात महत्त्वाची गोष्ट म्हणजे मी सर्वांची मनं जिंकली आहेत. मी समाजकार्य करतो, असे लोकांना सांगायचे. पण लवकरच मी राजकारणात येईन, असे तृप्ती देसाई म्हणाल्या.