चालत्या ऑटो रिक्षात चाकूचा धाक दाखवून 18 वर्षीय मुलीवर लैंगिक अत्याचार
Tamil Nadu News: तामिळनाडूतील चेन्नईमध्ये एका ऑटो चालकाने 18 वर्षीय मुलीवर लैंगिक अत्याचार केल्याची घटना घडली आहे. ऑटो चालकाने चाकूच्या धाकावर मुलीवर लैंगिक अत्याचार केला.
मिळालेल्या माहितीनुसार सोमवारी रात्री ही मुलगी किलम्बक्कम बस टर्मिनसच्या बाहेर बसची वाट पाहत होती. ही वाट मुलीसाठी खूप धोकादायक ठरली.ऑटो-रिक्षा चालकाने मुलीला ऑटोमध्ये बसण्यास सांगितले, ज्याला तिने नकार दिला. यानंतर ऑटो चालकाने तिला जबरदस्तीने ओढून नेले आणि तिच्यावर लैंगिक अत्याचार केला. त्याच्यासोबत आणखी दोन लोक आले, ज्यांनी चाकूचा धाक दाखवून हे क्रूर कृत्य केले.
मुलीच्या ओरडण्याचा आवाज ऐकून लोकांनी पोलिसांना कळवले आणि त्याचा पाठलाग केला. मुलीला रस्त्याच्या कडेला सोडून ते नराधम पळून गेले. ही मुलगी दुसऱ्या राज्यातील असून येथे काम करते असे सांगितले जात आहे. पोलिसांनी घटनेचा तपास सुरू केला आहे.
Edited By- Dhanashri Naik