1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. राष्ट्रीय
Written By
Last Modified: रविवार, 17 ऑक्टोबर 2021 (17:00 IST)

गाझियाबादमधील 25 व्या मजल्याच्या बाल्कनीतून पडून जुळ्या भावांचा दुर्देवी मृत्यू झाला, दोन्ही मुले 9 वीत शिकत होती

Twin brothers die after falling from 25th floor balcony in Ghaziabad
गाझियाबादच्या सिद्धार्थ विहारच्या प्रतीक ग्रँड सोसायटीमध्ये राहणाऱ्या दोन जुळ्या मुलांचा शनिवारी रात्री उशिरा संशयास्पद परिस्थितीत 25 व्या मजल्यावरून खाली पडून मृत्यू झाला. पोलीस या प्रकरणाचा तपास करत आहेत.
 
घटनेची माहिती मिळताच तातडीने घटनास्थळी पोहोचलेल्या विजय पोलीस ठाण्यातील पोलिसांनी दोन्ही मुलांचे मृतदेह ताब्यात घेतले आणि त्यांना शवविच्छेदनासाठी पाठवले. हा अपघात रात्री एक ते दीड वाजेच्या दरम्यान झाल्याचे सांगितले जात आहे.
 
विजय नगर कोतवाली पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, पारस नारायण त्याच्या कुटुंबासह प्रतीक ग्रँड सोसायटीच्या 25 व्या मजल्यावर राहतात. सध्या ते काही कामानिमित्त मुंबईला गेले आहेत. त्याच वेळी, त्याची पत्नी आणि नववीत शिकणारी जुळी मुले घरात होती. शनिवारी रात्री एक ते दीड वाजेच्या दरम्यान ही दोन्ही मुले संशयास्पद परिस्थितीत त्यांच्या फ्लॅटच्या बाल्कनीतून खाली पडली, ज्यामुळे त्यांचा जागीच मृत्यू झाला.
 
दोन्ही मुलांचे मृतदेह शवविच्छेदनासाठी पाठवून पोलिसांनी या प्रकरणाचा तपास सुरू केला आहे. पोलिस सोसायटीमध्ये बसवलेल्या सीसीटीव्ही कॅमेऱ्यांचे फुटेज स्कॅन करण्याबरोबरच मुलांच्या आईचीही चौकशी करत आहेत. 
 
घटनेनंतर महिलेची प्रकृती अत्यंत अस्वस्थ आहे. यासह, सोसायटीचे रक्षक आणि इमारतीत राहणाऱ्या इतर लोकांची चौकशी करून पोलीस या कुटुंबाची माहिती गोळा करत आहेत.